| Tên sản phẩm | Cầu chì GG18-10A Giga Electric |
| Loại sản phẩm | Cầu chì 10A GG18-10A |
| Series | GG18 |
| Số cực | 1P |
| Dòng nhiệt định mức | 10A |
| Dòng ngắn mạch | 100kA (500VAC), 50kA (690VAC) |
| Điện áp làm việc | 500/690VAC |
| Kích thước | Ø10x38mm |
GG18-10A
GG18-10A Giga Electric – 10A – 500/690VAC – 1P









