| Tên sản phẩm | Rơ le GG1R-D24 Giga Electric |
| Loại sản phẩm | Rơ le |
| Series | GG |
| Điện áp | 24VDC |
| Dòng tiếp điểm | 12A |
| Tiếm điểm | 1 Mẫu C SPDT 1a + 1b |
| Đơn vị tính | Pcs |
| Khối lượng | 20g |
GG1R-D24
Rơ le GG1R-D24 Giga Electric – 24VDC – 12A – 1 Mẫu C SPDT 1a + 1b
Rơ le GG1R-D24 Giga Electric – 24VDC – 12A – 1 Mẫu C SPDT 1a + 1b
| Tên sản phẩm | Rơ le GG1R-D24 Giga Electric |
| Loại sản phẩm | Rơ le |
| Series | GG |
| Điện áp | 24VDC |
| Dòng tiếp điểm | 12A |
| Tiếm điểm | 1 Mẫu C SPDT 1a + 1b |
| Đơn vị tính | Pcs |
| Khối lượng | 20g |