| Tên sản phẩm | Rơ le GMY4N-A220 Giga Electric |
| Loại sản phẩm | Rơ le |
| Series | GMY |
| Chỉ báo đèn | Có đèn |
| Điện áp | 220/240VAC 50/60Hz |
| Dòng tiếp điểm | 5A |
| Tiếm điểm | 4NO + 4NC |
| Số chân | 14 chân dẹt nhỏ |
| Đơn vị tính | Pcs |
| Khối lượng | 33g |
GMY4N-A220
Rơ le GMY4N-A220 Giga Electric – 220/240VAC 50/60Hz – 5A – 4NO + 4NC









