| Tên sản phẩm | Rơ le GG2R-A230 Giga Electric |
| Loại sản phẩm | Rơ le |
| Series | GG |
| Điện áp | 230VAC |
| Dòng tiếp điểm | 8A |
| Tiếm điểm | 2 Mẫu C DPDT 2a + 2b |
| Đơn vị tính | Pcs |
| Khối lượng | 20g |
GG2R-A230
Rơ le GG2R-A230 Giga Electric – 230VAC – 8A – 2 Mẫu C DPDT 2a + 2b
Rơ le GG2R-A230 Giga Electric – 230VAC – 8A – 2 Mẫu C DPDT 2a + 2b
| Tên sản phẩm | Rơ le GG2R-A230 Giga Electric |
| Loại sản phẩm | Rơ le |
| Series | GG |
| Điện áp | 230VAC |
| Dòng tiếp điểm | 8A |
| Tiếm điểm | 2 Mẫu C DPDT 2a + 2b |
| Đơn vị tính | Pcs |
| Khối lượng | 20g |