| Tên sản phẩm | Công tắc hành trình GGZ-R504C Giga Electric |
| Loại sản phẩm | Công tắc hành trình |
| Series | GGZ |
| Type | Loại đòn bẩy con lăn cỡ dài |
| Chất liệu tiếp xúc | Hợp kim Bạc |
| Khoảng cách kết nối & tiếp xúc | 0.5mm |
| Hình thức tiếp điểm | 1C (1a+1b) |
| Dòng quá tải | Tiếp điểm NC Max. 30A, tiếp điểm NO Max. 15A |
| Điện trở cách điện | 100MΩ @ 500VDC |
| Kháng rung lắc | 10Hz~55Hz, biên độ gấp đôi 1.5mm |
| Tốc độ hoạt động | 0,01mm/Sek ~ 0,5mm/Sek |
| Độ bảo vệ | IP65 |
| Thương hiệu | Giga Electric |
GGZ-R504C
Công tắc hành trình GGZ-R504C Giga Electric – 1C (1a+1b) – 0.5mm – IP65









