| Tên sản phẩm | Đầu cốt vòng trần thau GG-RNB1.25-3 Giga Electric |
| Loại sản phẩm | Đầu cốt vòng trần thau |
| Series | GG-RNB |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Độ rộng càng | 3 mm |
| Vật liệu cách điện | PA |
| Chiều dài | 12.6mm |
| Kích thước lỗ | 3.2mm |
| Quy cách đóng gói | 100pcs/túi |
| Thương hiệu | Giga Electric |
GG-RNB1.25-3
Đầu cốt vòng trần thau GG-RNB1.25-3 Giga Electric – Đồng thau – 3 mm – PA









